Hỏi đáp

  • Người gửi:Nguyễn Văn Ba
  • Địa chỉ: Tổ 05- khu 08- Phường Thanh Sơn- Uông bí- Quảng Ninh
  • Lĩnh vực:Chính sách xã hội
  • File đính kèm:
  • Email: nguyenvanba.ubi@gmail.com
  • Số điện thoại:0967220878

Trong giấy khai sinh của con gái tôi ở dòng Quê quán được ghi là Thanh sơn Uông Bí- Quảng Ninh. Trong khi đó ở dòng Quê quán của cha đẻ cháu được ghi là Đông lỗ- Ứng Hòa- Hà Tây. Cho tôi hỏi như vậy có sai thông tin khai sinh không? nếu sai thì bây giờ sửa ở đâu? xin cảm ơn!

Nội dung trả lời

Trang thông tin điện tử Thành phố Uông Bí

Giấy phép Số: 02 do Sở Thông tin và Truyền thông Quảng Ninh, cấp ngày: 20/05/2016
Cơ quan chủ quản: Ủy ban nhân dân Thành phố Uông Bí
Người chịu trách nhiệm: Nguyễn Văn Thành - Ủy viên BTV, Phó Chủ tịch Thường trực UBND thành phố
Địa chỉ: Số 3 - Trần Hưng Đạo - Thanh Sơn - Uông Bí - Quảng Ninh
Số điện thoại: 0203.3854.207 Fax:0203.3662.490 ubndub@quangninh.gov.vnwww.uongbi.gov.vn
Ghi rõ nguồn: uongbi.gov.vn khi phát hành lại thông tin từ trang thông tin điện tử. Copyright © 2016 Trang thông tin điện tử Thành phố Uông Bí - Tất cả các quyền